Продукція > SUSUMU > PRG3216Q-4992-D-T5
PRG3216Q-4992-D-T5
PRG3216Q-4992-D-T5 Susumu
PRG_Data_Sheet.pdf
Виробник: Susumu
Thin Film Resistors - SMD Thin Film Chip Resistors 1206 size, 1W, 49.9 Kohm, 0.5%, 50ppm
Написати відгук