Продукція > SUSUMU > PRG5025P-7152-D-T4
PRG5025P-7152-D-T4
PRG5025P-7152-D-T4 Susumu
PRG_Data_Sheet-594594.pdf
Виробник: Susumu
Thin Film Resistors - SMD Thin Film Chip Resistors 2010 size, 2W, 71.5 Kohm, 0.5%, 25ppm
Написати відгук