Продукція > SUSUMU > PRG5025Q-5492-B-T4
PRG5025Q-5492-B-T4
PRG5025Q-5492-B-T4 Susumu
PRG_Data_Sheet-594594.pdf
Виробник: Susumu
Thin Film Resistors - SMD Thin Film Chip Resistors 2010 size, 2W, 54.9 Kohm, 0.1%, 50ppm
Написати відгук