Продукція > KEMET > T491A105M035AT4513
T491A105M035AT4513
T491A105M035AT4513 Kemet
kem_t2005_t491.pdf
Виробник: Kemet
Cap Tant Solid 1uF 35V A CASE 20% (3.2 X 1.6 X 1.6mm) Inward L SMD 3216-18 7 Ohm 125°C T/R
Написати відгук